Ni maeneo ya Ubungo kwenye kituo cha daladala ambapo konda wa gari hii alimzui mlemavu huyu wa macho akiwa na binti anayemsahidia na konda huyokukataa kuingia kwenye daladala yake.Sababu ya tukio hilo ni ati"hawa watu wakishaingia kwenye daladala wanadai kuwa hawana nauli,hivyo wamevumiliwa vya kutosha"
MEYA KIBAHA AAHIDI MIFUKO 150 YA SARUJI KWA SHULE YA THE FINEST MKUZA
-
Na Victor Masangu, Kibaha
MSTAHIKI Meya wa Halmashauri ya Manispaa ya Kibaha, Dkt. Nicas Mawazo,
ameahidi kuchangia mifuko 150 ya saruji kwa ajili ya kubor...
17 hours ago






No comments:
Post a Comment