Msanii wa Bongo Fleva Mark 'Makamua' Paul leo 29 April 2012 ameandika Facebook kuwa yeye na pombe basi tena..
Hivi ndivyo alivyoandika "ninapenda kusema kuwa ninafuraha kwa maamuz yangu ya kuacha kilevi cha aina yoyote,4sake f my life n my family!!may God helpmi koz peke yangu ctaweza.mwendo wa vitu vitamu tuh na vyakutoa shavu ha ha ha!"
Haya kaka,all the best..
OFISI YA WAKILI MKUU WA SERIKALI WALINZI WA UCHUMI WA TAIFA
-
Katibu Mkuu wa Wizara ya Katiba na Sheria, Dkt. Seif Shekalaghe ameipongeza
Ofisi ya Wakili Mkuu wa Serikali (OWMS) kwa utekelezaji wa majukumu ya
kuende...
21 minutes ago




No comments:
Post a Comment