Katibu mkuu wa umoja wa nchi za Afrika Mashariki Bwn Richard Sezibera ameeleza hayo leo kweye ripoti yake,kuwa kati ya nchi hizo tano Tanzania inaongoza kwa vikwazo vingi vya kibiashara.
Nchi zinazifuata ni Kenya,Uganda na Burundi.Huku Rwanda ikiwa haina kikwazo chochote kile.
Aidha ripoti hiyo ilionyesha vikwazo vimekuwa vingi na inabidi kupunguza ili kufanikisha dhana na malengo ya umoja huo.
Madhara ya vikwazo hivyo ni kuchelewa kwa mizigo inayoagizwa nje ya nchi,kodi mbalimbali na gharama za usafirishaji n.k
WATAKA SERIKALI KUENDELEZA MAKONGAMANO YA VIJANA KUJIFUNZA FURSA ZA KIUCHUMI
-
Jane Mwakyoma, okt 2, 2026 | Rukwa
VIJANA wa Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga mkoani Rukwa wameitaka
Serikali kuendelea kuandaa makongamano ya uwezes...
2 hours ago




No comments:
Post a Comment